Schema.org Blueprints Demo (1.0.0-alpha33) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Content
vi: Nội dung

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Keywords
vi: Từ khóa

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Published
vi: Đã công bố

en: Media
vi: Phương tiện

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Table
vi: Bảng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Shortcuts
vi: Các liên kết nhanh

en: Thumbnails
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
