Simple Cool Message (8.x-1.1) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: About
ta: பற்றி

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Status message
ta: நிலை செய்தி
