Scorm Field (2.0.0) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Value
fil: Halaga

en: Username
fil: Bansag

en: Author
fil: May akda

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: The message has been sent.
fil: Ang mensahe ay napadala na
