Scorm Field (2.0.0) - en to vi translation catalogue (26 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Value
vi: Giá trị

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Author
vi: Tác giả

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Node ID
vi: ID node

en: Default
vi: Mặc định

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Score
vi: Điểm

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: The message has been sent.
vi: Thông điệp đã được gửi.

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Fullscreen
vi: Toàn màn hình

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
