Scrape To Field (1.0.2) - en to ml translation catalogue (6 entries)

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Daily
ml: ദിവസേന

en: Weekly
ml: പ്രതിവാര

en: Allowed HTML tags
ml: അനുവദനീയമായ HTML ടാഗുകള്‍
