Scrape To Field (1.0.2) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Cancel
ta: விலகு

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Daily
ta: தினமும்

en: Weekly
ta: வாரந்தோறும்

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Cron settings
ta: காலவரி அமைப்புகளை

en: Allowed HTML tags
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட HTML குறிச்சொற்கள்

en: Text format
ta: உரை வடிவம்
