Scrape To Field (1.0.2) - en to te translation catalogue (10 entries)

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Daily
te: రోజు వారీ

en: Weekly
te: వారం వారీ

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Global settings
te: సార్వత్రిక అమరికలు

en: Other
te: ఇతర

en: Allowed HTML tags
te: ఈ HTML ట్యాగులు అనుమతిస్తాం

en: Text format
te: వచన ఆకృతి
