Script Junkie (8.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (26 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Pages
vi: Trang

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Edit
vi: Sửa

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: edit
vi: sửa

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: Save
vi: Lưu

en: Update
vi: Cập nhật

en: Add
vi: Thêm

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Roles
vi: Vai trò

en: Code
vi: Mã

en: Other
vi: Khác

en: Enter one page per line as Drupal paths. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn mỗi trang trên một dòng. Ký tự '*' là ký tự đại diện. Ví dụ nhập đường dẫn %blog là cho trang blog và %blog-wildcard cho tất cả các blog cá nhân. %front là trang chính.

en: Scope
vi: Phạm vi

en: If the PHP-mode is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP-code can break your Drupal site.
vi: Nếu chế dộ PHP được chọn, nhập vào đoạn mã PHP ở giữa %php. Chú ý rằng việc thực thi đoạn mã PHP không đúng có thể làm hỏng hệ thống Drupal của bạn.

en: About
vi: Giới thiệu

en: Namespace
vi: Miền tên

en: Script
vi: Văn lệnh
