Breadcrumb Pro (1.0.0) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Weight
ta: நிறை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: No content types available.
ta: எந்தவொரு உள்ளடக்க வகைகளும் இல்லை.
