Breadcrumb Pro (1.0.2) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Mode
ta: முறை

en: Both
ta: இரண்டும்

en: Content Type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: No content types available.
ta: எந்தவொரு உள்ளடக்க வகைகளும் இல்லை.
