Breadcrumb Pro (1.1.1) - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: Operations
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Enabled
vi: Bật

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Note:
vi: Ghi chú:

en: Label
vi: Nhãn

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Mode
vi: Chế độ

en: Both
vi: Cả hai

en: No content types available.
vi: Không có kiểu nội dung hợp lệ.

en: Text only
vi: Chỉ trình bày bản văn

en: Icon only
vi: Chỉ trình bày icon
