SDX: Single Directory Components eXtended (1.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Next
ta: அடுத்து

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: None
ta: இல்லை

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Not found
ta: காணக்கிடைக்கவில்லை

en: Never
ta: இல்லை

en: Current
ta: தற்சமய

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Source
ta: மூலம்

en: Cache settings
ta: பதுக்கக அமைப்புகளை

en: Missing
ta: காணாமல்

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Testing
ta: சோதனையிடுகிறது

en: Extension
ta: நீட்சி

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Not writable
ta: எழுதப்படக்கூடியதல்ல

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்
