SDX: Single Directory Components eXtended (1.0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (28 entries)

en: Next
vi: Tiếp

en: Actions
vi: Thao tác

en: None
vi: Không có

en: Back
vi: Trở lại

en: Update
vi: Cập nhật

en: Component
vi: Thành phần

en: Not found
vi: Không tìm thấy

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Current
vi: Hiện thời

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: seconds
vi: giây

en: Source
vi: Nguồn

en: Cache settings
vi: Các thiết lập bộ đệm

en: Missing
vi: Bị mất

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Testing
vi: Kiểm tra

en: Not configured
vi: Không được cấu hình

en: Extension
vi: Phần mở rộng

en: Available
vi: Có sẵn

en: Packages
vi: Gói

en: Package
vi: Kiện hàng

en: Build
vi: Xây dựng

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Update Settings
vi: Thiết lập cập nhật

en: Not writable
vi: Không thể ghi

en: Writable
vi: Có thể ghi được

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp
