SDX Aurora (Admin Theme) (1.0.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Content
fil: Nilalaman

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Help
fil: Tulong

en: Modules
fil: Mga modulo

en: Configure
fil: Ayusin

en: Appearance
fil: Hitsura

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
