SDX Aurora (Admin Theme) (1.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Help
ta: உதவி

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Appearance
ta: தோற்றம்

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Top left
ta: மேல் இடது

en: Top right
ta: மேல் வலது

en: Bottom right
ta: கீழே வலது

en: Bottom left
ta: கீழே இடது

en: Blue
ta: நீலம்

en: Drupal core
ta: ட்ரூபால் கரு

en: Top center
ta: மேல் மையம்

en: Bottom center
ta: மைய கீழ்

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
