SDX Aurora (Admin Theme) (1.0.0-alpha1) - en to te translation catalogue (9 entries)

en: Content
te: సారము

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Help
te: సహాయం

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Appearance
te: రూపురేఖలు

en: Blue
te: నీలం

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు
