Search API (8.x-1.16) - en to ta translation catalogue (84 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Type
ta: வகை

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: all
ta: அனைத்து

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: none
ta: இல்லை

en: Name
ta: பெயர்

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Exclude
ta: விலக்கி

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Never
ta: இல்லை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Processors
ta: செயல்படுத்திகள்

en: General
ta: பொது

en: String
ta: சொல்

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Operator
ta: வினைக்குறி

en: Integer
ta: முழுஎண்

en: Tracker
ta: கண்காணிப்பான்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Limit
ta: எல்லை

en: or
ta: அல்லது

en: Read only
ta: படிக்க மட்டும்

en: Decimal
ta: பதின்மம்

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: Index
ta: முகப்பட்டவணை

en: Exceptions
ta: விதிவிலக்குகள்

en: Exception
ta: விதிவிலக்கு

en: Hide
ta: மறை

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: empty
ta: காலி

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Search content
ta: உள்ளடக்க தேடல்

en: Ordered list
ta: வரிசை பட்டியல்

en: Unordered list
ta: வரிசையிலா பட்டியல்

en: and
ta: மற்றும்

en: field
ta: புலம்

en: Display type
ta: காட்சி வகை

en: Boolean
ta: பூலியன்

en: Bundles
ta: கட்டுக்கள்

en: Search index
ta: தேடல் குறியீடு

en: Sum
ta: தொகை

en: not
ta: இல்லை

en: Break lock
ta: பூட்டை உடை

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: HTML filter
ta: HTML வடிகட்டி

en: Edit field
ta: புலத்தை மாற்று

en: Item ID
ta: பொருள் ID

en: Dependencies
ta: சார்புகள்

en: Machine name: @name
ta: இயந்திரப்பெயர்: @name

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை
