Search API (8.x-1.18) - en to te translation catalogue (54 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: enabled
te: చేతనం చేయబడింది

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Value
te: విలువ

en: Type
te: రకం

en: disabled
te: అచేతనం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: all
te: అన్నీ

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Search
te: వెతుకు

en: Display settings
te: ప్రదర్శన అమరికలు

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Name
te: పేరు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Label
te: లేబుల్

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: Total
te: మొత్తం

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Done
te: పూర్తయ్యింది

en: Page
te: పేజీ

en: Database
te: డేటాబేస్

en: Always
te: ఎల్లప్పుడూ

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Field name
te: ఫీల్డ్ పేరు

en: Count
te: లెక్క

en: Maximum
te: గరిష్ఠం

en: General
te: సాధారణ

en: String
te: పదబంధం

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: Integer
te: పూర్ణసంఖ్య

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Languages
te: భాషలు

en: Minimum
te: కనిష్ఠం

en: Hide
te: దాచు

en: Language code
te: భాషా సంకేతం

en: empty
te: ఖాళీ

en: and
te: మరియు

en: Sum
te: మొత్తం

en: - All -
te: - అన్ని -

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి
