Search API Federated Solr (8.x-2.8) - en to cy translation catalogue (8 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: view
cy: gweld

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Enter the terms you wish to search for.
cy: Rhowch y termau yr ydych eisiau chwilio amdano i mewn.
