Search API Pages (8.x-1.0-beta3) - en to cy translation catalogue (13 entries)

en: Forms
cy: Ffurflenni

en: Title
cy: Pennawd

en: Next
cy: Nesaf

en: Delete
cy: Dileu

en: Edit
cy: Golygu

en: Search
cy: Chwilio

en: Update
cy: Diweddaru

en: Path
cy: Llwybr

en: Page
cy: Tudalen

en: Search results
cy: Canlyniadau chwilio

en: Limit
cy: Terfyn

en: Style
cy: Arddull

en: Enter the terms you wish to search for.
cy: Rhowch y termau yr ydych eisiau chwilio amdano i mewn.
