Search API Saved Searches (8.x-1.0-rc1) - en to te translation catalogue (33 entries)

en: Forms
te: ఫారాలు

en: Body
te: వివరము

en: Status
te: స్థితి

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Type
te: రకం

en: Subject
te: విషయం

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Edit
te: మార్చు

en: Links
te: లంకెలు

en: Search
te: వెతుకు

en: Hourly
te: గంటల వారీ

en: Daily
te: రోజు వారీ

en: Weekly
te: వారం వారీ

en: Name
te: పేరు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Label
te: లేబుల్

en: Default
te: అప్రమేయం

en: User
te: వాడుకరి

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Create
te: సృష్టించు

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: Your settings have been saved.
te: మీ అమరికలని భద్రపరిచాం.

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: - All -
te: - అన్ని -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »
