Search API Saved Searches (8.x-1.0) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Forms
ta: படிவங்கள்

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Subject
ta: பொருள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Hourly
ta: மணிக்கொருமுறை

en: Daily
ta: தினமும்

en: Weekly
ta: வாரந்தோறும்

en: Name
ta: பெயர்

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Path
ta: பாதை

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Never
ta: இல்லை

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Your settings have been saved.
ta: உங்கள் அமைவுகள் சேமிக்கப்பட்டன.

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது
