SearchStax Studio – Site Search (1.7.2) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Username
fil: Bansag

en: Search
fil: Hanapin

en: Password
fil: Hudyat

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Enter the password that accompanies your username.
fil: Ipasok ang hudyat na kasama ng iyong bansag.
