SearchStax Studio – Site Search (1.9.1) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Search
ta: தேடல்

en: None
ta: இல்லை

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Never
ta: இல்லை

en: Last checked
ta: கடைசியாக சோதித்தது

en: Migrate
ta: புலம்பெயர்ப்பு

en: Index
ta: முகப்பட்டவணை

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Enter the password that accompanies your username.
ta: உங்கள் பயனர்பெயருடன் இணைந்த கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்.

en: Status message
ta: நிலை செய்தி
