SeASer Blog Theme (8.x-1.2) - en to cy translation catalogue (8 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to parent page
cy: Ewch i dudalen rhiant

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Up
cy: I fyny

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf
