SeASer Blog Theme (8.x-1.22) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Up
ta: மேல்

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்
