Seaside Admin (2.0.1) - en to te translation catalogue (15 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Content
te: సారము

en: Download
te: దింపుకోలు

en: Version
te: సంచిక

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Release notes
te: విడుదల నోట్సు

en: Picture
te: చిత్రం

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Database
te: డేటాబేస్

en: Click here
te: ఇక్కడ నొక్కండి

en: System
te: వ్యవస్థ

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: Last checked: @time ago
te: చివరిసారి చూసినది: @time క్రితం

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు
