Seaside Admin (2.0.1) - en to vi translation catalogue (32 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Content
vi: Nội dung

en: Download
vi: Tải về

en: Version
vi: Phiên bản

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: Release notes
vi: Ghi chú phát hành

en: Core
vi: Nhân

en: Picture
vi: Hình ảnh

en: Database
vi: Cơ sở dữ liệu

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Published
vi: Đã công bố

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Click here
vi: Nhấn vào đây

en: System
vi: Hệ thống

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Clear
vi: Dọn dẹp

en: Not published
vi: Chưa công bố

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: First sidebar
vi: Thanh bên đầu tiên (bên trái)

en: Second sidebar
vi: Sidebar thứ hai

en: Last checked: @time ago
vi: Lần kiểm tra gần nhất: @time trước

en: Last checked: never
vi: Lần kiểm gần nhất: chưa bao giờ

en: Includes: %includes
vi: Bao gồm: %includes

en: Page top
vi: Đầu trang

en: Page bottom
vi: Cuối trang

en: Includes:
vi: Bao gồm:

en: Enabled: %includes
vi: Đã bật: %includes

en: Disabled: %disabled
vi: Đã tắt: %disabled

en: Text Formats
vi: Các định dạng văn bản

en: Choose a file
vi: Chọn một tệp tin
