Seaside Admin (2.0.2) - en to cy translation catalogue (22 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Content
cy: Cynnwys

en: Download
cy: Lawrlwytho

en: Version
cy: Fersiwn

en: Advanced options
cy: Dewisiadau uwch

en: Release notes
cy: Nodiadau cyhoeddi

en: Core
cy: Craidd

en: Picture
cy: Darlun

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Revisions
cy: Diwygiadau

en: Configuration
cy: Ffurfweddiad

en: Navigation
cy: Mordwyo

en: Clear
cy: Clir

en: Not published
cy: Heb ei gyhoeddi

en: Last checked: @time ago
cy: Gwirwyd ddiwethaf: @time yn ôl

en: Last checked: never
cy: Gwirwyd ddiwethaf: byth

en: Includes: %includes
cy: Yn cynnwys: %includes

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen

en: Choose a file
cy: Dewiswch ffeil
