Seaside Admin (8.x-1.6) - en to ml translation catalogue (9 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Core
ml: കോര്‍

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: PHP
ml: പി.എച്ഛ്.പി

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Not published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തവ
