Seaside Admin (8.x-1.8) - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Release notes
ta: வெளியீட்டு குறிப்புகள்

en: Core
ta: கருவம்

en: Picture
ta: படம்

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Last checked: @time ago
ta: கடைசியாக சரிபார்த்தது: @time முன்

en: Last checked: never
ta: கடைசியாக சரிபார்த்தது: எப்போதுமில்லை

en: Includes: %includes
ta: உள்ளடக்குகிறது: %includes

en: Your virtual face or picture.
ta: உங்களது மெய்நிகர் முகம் அல்லது படம்

en: Includes:
ta: உள்ளடக்குகிறது:

en: Enabled: %includes
ta: செயலிலுள்ளது: %includes

en: Text Formats
ta: எழுத்து வடிவங்கள்

en: Choose a file
ta: கோப்பை தெரிவுசெய்

en: Not saved yet
ta: இன்னும் சேமிக்கப்படவில்லை
