Security Kit (2.0.2-rc1) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்படுகிறது

en: This field is required.
ta: இந்த புலம் தேவையானது.

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு
