Security Kit (2.0.2-rc2) - en to gu translation catalogue (5 entries)

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Configure
gu: ગોઠવણી

en: Access denied
gu: ઉપયોગ નકારવામા આવ્યો

en: This field is required.
gu: આ ક્ષેત્ર જરૂરી છે.

en: Select
gu: પસંદ કરો
