Sector Distribution (10.0.0-alpha12) - en to ta translation catalogue (67 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Language
ta: மொழி

en: Action
ta: செயல்

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: On
ta: சரி

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Help
ta: உதவி

en: True
ta: சரி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Picture
ta: படம்

en: All
ta: எல்லா

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Heading
ta: தலைப்பு

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Subtitle
ta: உபதலைப்பு

en: Authenticated user
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட பயனர்

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Frontpage
ta: முன் பக்கம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Resource
ta: வளம்

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Your virtual face or picture.
ta: உங்களது மெய்நிகர் முகம் அல்லது படம்

en: Critical
ta: சிக்கலான

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்

en: Large (480×480)
ta: பெரிய (480×480)

en: Medium (220×220)
ta: நடுத்தர (220×220)

en: Basic block
ta: அடிப்படை தொகுதி

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML

en: All content promoted to the front page.
ta: அனைத்து உள்ளடக்கங்களும் முன் பக்கத்திற்கு உயர்த்தப்பட்டது
