Sector Distribution (10.0.0-alpha3) - en to fil translation catalogue (25 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Language
fil: Wika

en: Last updated
fil: Huling binago

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Updated
fil: Nabago

en: Picture
fil: Larawan

en: All
fil: Lahat

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: Subtitle
fil: Pamagat

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
