Sector Distribution (10.1.0-beta11) - en to vi translation catalogue (79 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Action
vi: Thao tác

en: Last updated
vi: Cập nhật lần cuối

en: On
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: Help
vi: Trợ giúp

en: True
vi: Đúng

en: Default
vi: Mặc định

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Picture
vi: Hình ảnh

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: All
vi: Tất cả

en: hours
vi: giờ

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: File name
vi: Tên tập tin

en: Heading
vi: Tiêu đề

en: Centered
vi: Đặt vào giữa

en: Display options
vi: Các tùy chọn trình bày

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Media
vi: Phương tiện

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Note
vi: Ghi chú

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Messages
vi: Thông báo

en: author
vi: tác giả

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Document
vi: Tài liệu

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: News
vi: Tin tức

en: Anonymous user
vi: Người dùng nặc danh

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Blocks
vi: Khối

en: Global
vi: Chung

en: Subtitle
vi: Phụ đề

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: Offset
vi: Độ dịch

en: and
vi: và

en: Embed
vi: Nhúng

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: of
vi: trên

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Resource
vi: Tài nguyên

en: Critical
vi: Nghiêm trọng

en: Highlight
vi: Tô sáng

en: Needs review
vi: Cần xem lại

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Full content
vi: Nội dung đầy đủ

en: Find and manage content.
vi: Tìm và quản lí nội dung.

en: Use tags to group articles on similar topics into categories.
vi: Sử dụng thẻ để nhóm các bài viết về các chủ đề tương tự thành các thể loại.

en: No media available.
vi: Không có phương tiện nào.

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
