Sector (5.0.0-rc2) - en to vi translation catalogue (150 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: Status
vi: Trạng thái

en: Register
vi: Đăng ký

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: more
vi: thêm

en: More
vi: Thêm

en: Action
vi: Thao tác

en: Last updated
vi: Cập nhật lần cuối

en: On
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: view
vi: xem

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Size
vi: Dung lượng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Use count
vi: Số lần dùng

en: Message
vi: Thông điệp

en: No log messages available.
vi: Không có thông điệp bản ghi nào.

en: Image
vi: Ảnh

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: Preview
vi: Xem trước

en: Help
vi: Trợ giúp

en: True
vi: Đúng

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: hidden
vi: ẩn

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Picture
vi: Hình ảnh

en: User
vi: Người dùng

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Files
vi: Các tập tin

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: Roles
vi: Vai trò

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Last access
vi: Lần truy cập cuối

en: Severity
vi: Mức độ

en: Count
vi: Số lượng

en: Normal
vi: Bình thường

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Media
vi: Phương tiện

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Table
vi: Bảng

en: Start
vi: Khởi động

en: Basic
vi: Cơ bản

en: Role
vi: Vai trò

en: User login
vi: Đăng nhập

en: Add new comment
vi: Viết bình luận

en: Last
vi: Cuối

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Full
vi: Đầy đủ

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Member for
vi: Đã tham gia được

en: First
vi: Đầu tiên

en: author
vi: tác giả

en: People
vi: Mọi người

en: Blocked
vi: Đã khóa

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: News
vi: Tin tức

en: Sticky
vi: Dính

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: Next Page >
vi: Trang sau >

en: < Previous Page
vi: < Trang trước

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Block description
vi: Mô tả khối

en: Used in
vi: Được dùng trong

en: simple
vi: đơn giản

en: Permission
vi: Quyền

en: Grid
vi: Lưới

en: < Previous
vi: < Trước

en: Global
vi: Chung

en: Subtitle
vi: Phụ đề

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: A user is considered online for this long after they have last viewed a page.
vi: Một người dùng được coi là trực tuyến trong thời lượng này, tính từ lần cuối cùng họ xem một nội dung trên website.

en: Show all
vi: Hiện tất cả

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Locked
vi: Đã khoá

en: authenticated user
vi: người dùng đã được xác thực

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: Newest first
vi: Từ mới đến cũ

en: anonymous user
vi: người dùng ẩn danh

en: Block type
vi: Kiểu khối

en: User account
vi: Tài khoản người dùng

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: IP address
vi: Địa chỉ IP

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Permanent
vi: Lâu dài

en: Temporary
vi: Tạm thời

en: No files available.
vi: Không có tệp nào.

en: MIME type
vi: Loại MIME

en: Upload date
vi: Ngày tải lên

en: Search index
vi: Chỉ mục tìm kiếm

en: Draft
vi: Nháp

en: Save Draft
vi: Lưu bản nháp

en: Main menu
vi: Trình đơn chính

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Who's new
vi: Thành viên mới

en: Resource
vi: Tài nguyên

en: Who's online
vi: Thành viên trực tuyến

en: Resolved
vi: Đã tính xong

en: Full content
vi: Nội dung đầy đủ

en: Recent content
vi: Nội dung mới

en: No front page content has been created yet.
vi: Không có nội dung nào được đưa lên trang chủ.

en: Find and manage content.
vi: Tìm và quản lí nội dung.

en: No people available.
vi: Không có người dùng nào.

en: Find and manage people interacting with your site.
vi: Tìm kiếm và quản lý tương tác giữa người dùng với trang web.

en: Use tags to group articles on similar topics into categories.
vi: Sử dụng thẻ để nhóm các bài viết về các chủ đề tương tự thành các thể loại.

en: No media available.
vi: Không có phương tiện nào.

en: Bulk update
vi: Cập nhật hàng loạt

en: Recent log messages
vi: Các thông báo gần đây

en: Manage user accounts, roles, and permissions.
vi: Quản lý tài khoản người dùng, vai trò và quyền

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: This question is for testing whether or not you are a human visitor and to prevent automated spam submissions.
vi: Câu hỏi này dùng để kiểm tra xem bạn là người hay là chương trình tự động.
