Sector Distribution (5.0.0-rc3) - en to ml translation catalogue (68 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: List
ml: പട്ടിക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: More
ml: കൂടുതല്‍

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: On
ml: ഓൺ

en: Last Updated
ml: അവസാനമായി പുതുക്കിയത്

en: view
ml: കാണുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Feed
ml: ഫീഡ്

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Help
ml: സഹായം

en: Icon
ml: ഐക്കൺ

en: Path
ml: വഴി

en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Severity
ml: തീവ്രത

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: People
ml: ആളുകള്‍

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: MIME type
ml: MIME തരം

en: Restricted HTML
ml: നിയന്ത്രിതമായ HTML

en: Site information links
ml: സൈറ്റ് വിവരങ്ങൾ അടങ്ങിയ ലിങ്കുകൾ

en: Shows a list of the newest user accounts on the site.
ml: സൈറ്റിലെ ഏറ്റവും പുതിയ ഉപയോക്തൃ അക്കൗണ്ടുകളുടെ ഒരു ലിസ്റ്റ് കാണിക്കുന്നു.

en: Who's online block
ml: ആരൊക്കെ ഓൺലൈനിലാണെന്ന് കാണിക്കുന്ന ബ്ലോക്ക്

en: Shows the user names of the most recently active users, and the total number of active users.
ml: ഏറ്റവും പുതിയ സജീവ ഉപയോക്താക്കളുടെ പേരുകൾ, സജീവ ഉപയോക്താക്കളുടെ മൊത്തം എണ്ണം എന്നിവ കാണിക്കുന്നു.

en: Max 1300x1300
ml: പരമാവധി 1300x1300

en: Max 2600x2600
ml: പരമാവധി 2600x2600

en: Max 325x325
ml: പരമാവധി 325x325

en: Max 650x650
ml: പരമാവധി 650x650

en: Narrow
ml: ഇടുങ്ങിയത്

en: Find and manage content
ml: ഉള്ളടക്കം കണ്ടെത്തുകയും നിയന്ത്രിക്കുകയും ചെയ്യുക

en: Welcome to [site:name]
ml: [site:name] ലേക്ക് സ്വാഗതം

en: Name or email contains
ml: പേര് അല്ലെങ്കിൽ ഇമെയിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു

en: A list of new users
ml: പുതിയ ഉപയോക്താക്കളുടെ പട്ടിക

en: There are currently @total users online.
ml: നിലവിൽ ഓൺലൈനിൽ @total ഉപയോക്താക്കൾ ഉണ്ട്.

en: There are currently 0 users online.
ml: നിലവിൽ 0 ഉപയോക്താക്കൾ ഓൺലൈനിൽ ഉണ്ട്.

en: A list of users that are currently logged in.
ml: നിലവിൽ ലോഗിൻ ചെയ്തിട്ടുള്ള ഉപയോക്താക്കളുടെ ഒരു ലിസ്റ്റ്.
