Sector (8.x-3.0-beta1) - en to cy translation catalogue (113 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Previous
cy: Cynt

en: Next
cy: Nesaf

en: Status
cy: Statws

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: List
cy: Rhestr

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Language
cy: Iaith

en: more
cy: mwy

en: Administration
cy: Gweinyddiaeth

en: More
cy: Mwy

en: Last updated
cy: Diweddarwyd diwethaf

en: On
cy: Ymlaen

en: Tags
cy: Tagiau

en: view
cy: gweld

en: File
cy: Ffeil

en: Date
cy: Dyddiad

en: Size
cy: Maint

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: Message
cy: Neges

en: No log messages available.
cy: Dim negeseuon log ar gael.

en: Image
cy: Delwedd

en: Feed
cy: Porth

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Taxonomy term
cy: Term tacsonomi

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Help
cy: Cymorth

en: True
cy: Gwir

en: Default
cy: Diofyn

en: Path
cy: Llwybr

en: Teaser
cy: Rhagflas

en: Updated
cy: Newidwyd

en: <none>
cy: <dim>

en: Attachment
cy: Atodiad

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: Picture
cy: Darlun

en: Upload image
cy: Llwytho ffeil i fyny

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Files
cy: Ffeiliau

en: Contact
cy: Cyswllt

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Node
cy: Nod

en: All
cy: I gyd

en: Active
cy: Gweithredol

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Block
cy: Bloc

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: To
cy: I

en: From
cy: Gan

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Last access
cy: Mynediad diwethaf

en: Severity
cy: Difrifoldeb

en: Count
cy: Cyfrifiad

en: Normal
cy: Cyffredin

en: Last update
cy: Diweddariad diwethaf

en: Thumbnail
cy: Disgrifiad Cryno

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Plain text
cy: Testun plaen

en: Start
cy: Dechrau

en: Basic
cy: Sylfaenol

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: User login
cy: Mewngofnod defnyddiwr

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
cy: Mae @site ar hyn o bryd yn cael ei gynnal a chadw. Dylem fod yn ôl yn fuan. Diolch am eich amynedd.

en: Last
cy: Olaf

en: Anonymous
cy: Anhysbys

en: Tools
cy: Arfau

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: Member for
cy: Aelod o

en: Front page
cy: Tudalen flaen

en: First
cy: Cyntaf

en: Your message has been sent.
cy: Mae'ch neges wedi ei yrru.

en: People
cy: Pobl

en: Blocked
cy: Wedi blocio

en: Revision
cy: Diwygiad

en: Sticky
cy: Gludiog

en: Next Page >
cy: Tudalen Nesaf >

en: < Previous Page
cy: < Tudalen blaenorol

en: Apply
cy: Ceisio

en: Block description
cy: Disgrifiad bloc

en: Permission
cy: Caniatâd

en: Global
cy: Eang

en: Subtitle
cy: Is-deitl

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: A user is considered online for this long after they have last viewed a page.
cy: Mae defnyddiwr yn cael ei gysidro ar-lein am hyn o maser ar ôl iddynt weld tudlaen.

en: Offset
cy: Ongli

en: authenticated user
cy: defnyddiwr dilysedig

en: anonymous user
cy: defnyddiwr anhysbys

en: User account
cy: Cyfrif defnyddiwr

en: Permanent
cy: Parhaol

en: Temporary
cy: Dros dro

en: Upload date
cy: Dyddiad llwytho i fyny

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Who's new
cy: Pwy sy'n newydd

en: Who's online
cy: Pwy sydd ar-lein
