Sector (9.1.0-rc1) - en to fil translation catalogue (29 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Language
fil: Wika

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Updated
fil: Nabago

en: Files
fil: Mga talaksan

en: All
fil: Lahat

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: authenticated user
fil: napatunayang tagagamit

en: anonymous user
fil: di-kilalang tagagamit

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: No front page content has been created yet.
fil: Wala pang nagagawang  nilalaman para sa unang pahina.
