Sector (9.2.9) - en to ta translation catalogue (109 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Action
ta: செயல்

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: On
ta: சரி

en: Last Updated
ta: கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டவை

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Use count
ta: பயன்பாட்டு எண்ணிக்கை

en: Image
ta: படம்

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Name
ta: பெயர்

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Help
ta: உதவி

en: True
ta: சரி

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Picture
ta: படம்

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: All
ta: எல்லா

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: RSS
ta: ஆர்எஸ்எஸ்

en: Off
ta: இல்லை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Widget
ta: விட்ஜெட்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Full
ta: முழு

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Used in
ta: பயன்படுத்தல்

en: Grid
ta: கட்டம்

en: Global
ta: உலகளாவிய

en: Subtitle
ta: உபதலைப்பு

en: authenticated user
ta: அனுமதிபெற்ற பயனர்

en: anonymous user
ta: பேரிலா பயனர்

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Permanent
ta: நிரந்தர

en: Temporary
ta: தற்காலிக

en: No files available.
ta: எந்த கோப்புமில்லை

en: Frontpage
ta: முன் பக்கம்

en: MIME type
ta: மைம் வகை

en: Upload date
ta: பதிவேற்றிய தேதி

en: Search index
ta: தேடல் குறியீடு

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Compact
ta: அடக்கமான

en: Resource
ta: வளம்

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Your virtual face or picture.
ta: உங்களது மெய்நிகர் முகம் அல்லது படம்

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்

en: No front page content has been created yet.
ta: இன்னும் முதற்பக்க உள்ளடக்கம் உருவாக்கப்படவில்லை.

en: Find and manage content.
ta: உள்ளடக்க தேடல் மற்றும் மேலாண்மை.

en: Changed date
ta: தேதி மாற்றம்

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: Wide
ta: அகலமான

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML

en: Site information links
ta: தள தகவல் சுட்டிகள்

en: Find and manage files.
ta: கோப்புகளை தேடி நிர்வகிக்கவும்

en: All content promoted to the front page.
ta: அனைத்து உள்ளடக்கங்களும் முன் பக்கத்திற்கு உயர்த்தப்பட்டது

en: Max 1300x1300
ta: அதிகபட்சம் 1300x1300

en: Max 2600x2600
ta: அதிகபட்சம் 2600x2600

en: Max 325x325
ta: அதிகபட்சம் 325x325

en: Max 650x650
ta: அதிகபட்சம் 650x650

en: Narrow
ta: குறுகிய

en: Files overview
ta: கோப்புகள் கண்ணோட்டம்

en: File usage information for {{ arguments.fid }}
ta: {{ arguments.fid }}க்கான கோப்பு பயன்பாடு விவரம்

en: Find and manage content
ta: கண்டுபிடித்து உள்ளடக்கத்தை நிர்வகிக்கவும்

en: Welcome to [site:name]
ta: [site:name]ற்கு வரவேற்கிறோம்
