Sector Blog (8.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: On
ta: சரி

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Off
ta: இல்லை

en: Comment
ta: கருத்து

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது
