Sector Contact (8.x-1.0-beta2) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: On
ta: சரி

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Off
ta: இல்லை

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Display title
ta: காட்சி தலைப்பு

en: Position
ta: இடம்

en: About
ta: பற்றி
