Sector Events (8.x-2.0-beta1) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: Body
cy: Corff

en: Last updated
cy: Diweddarwyd diwethaf

en: On
cy: Ymlaen

en: Tags
cy: Tagiau

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen
