Secure Nodes (1.0.0) - en to ml translation catalogue (11 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Find and manage content
ml: ഉള്ളടക്കം കണ്ടെത്തുകയും നിയന്ത്രിക്കുകയും ചെയ്യുക
