Securimage CAPTCHA (9.0.0) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Type
ta: வகை

en: Image
ta: படம்

en: none
ta: இல்லை

en: Code
ta: நிரல்

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்
