Security Advisories NL (1.0.0) - en to fil translation catalogue (24 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Language
fil: Wika

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: High
fil: Mataas

en: Low
fil: Mababa

en: Updated
fil: Nabago

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Delete all
fil: Tanggalin lahat

en: Medium
fil: Katamtaman

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Sources
fil: Mga pinagmulan

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
