Security Advisories NL (1.0.0) - en to ta translation catalogue (40 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Language
ta: மொழி

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: High
ta: உயர்ந்த

en: Low
ta: தாழ்ந்த

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Never
ta: இல்லை

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Severity
ta: தீவிரம்

en: Delete all
ta: அனைத்தையும் நீக்குக

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Sources
ta: மூலங்கள்

en: Source
ta: மூலம்

en: Cache settings
ta: பதுக்கக அமைப்புகளை

en: Configure permissions
ta: அனுமதிகளை முறைப்படுத்து

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Queue
ta: வரிசை

en: Critical
ta: சிக்கலான
