Security Profile (1.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Authenticated user
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட பயனர்

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML
