Seeds (8.x-4.10) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Image
ta: படம்

en: Help
ta: உதவி

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Embed
ta: உட்பொதி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
